Bảng xếp hạng Cúp Đan Mạch hôm nay

1 Aarhus Fremad 1 1 0 0 9 0 9 3
2 Fredericia 1 1 0 0 8 0 8 3
3 Ringkjobing IF 1 1 0 0 8 0 8 3
4 Middelfart 1 1 0 0 7 0 7 3
5 Frederikssund IK 1 1 0 0 8 1 7 3
6 Bronshoj 1 1 0 0 6 0 6 3
7 Ballerup Skovlunde 1 1 0 0 5 0 5 3
8 Sonderjyske 1 1 0 0 5 0 5 3
9 B 1913 Odense 1 1 0 0 5 0 5 3
10 Nakskov BK 1 1 0 0 5 1 4 3
11 Tarnby FF 1 1 0 0 5 1 4 3
12 Thisted 1 1 0 0 5 1 4 3
13 Vejle 1 1 0 0 5 1 4 3
14 HB Koge 1 1 0 0 4 0 4 3
15 Horsholm-Usserod 1 1 0 0 4 0 4 3
16 Skive IK 1 1 0 0 4 1 3 3
17 Young Boys FD 1 1 0 0 4 1 3 3
18 Frederikshavn fI 1 1 0 0 3 0 3 3
19 BK Skjold 1 1 0 0 4 0 4 3
20 Ishoj IF 1 1 0 0 3 0 3 3
21 Naestved BK 1 1 0 0 3 0 3 3
22 AB Gladsaxe 1 1 0 0 4 2 2 3
23 Helsingor 1 1 0 0 4 2 2 3
24 BK Frem 1 1 0 0 3 1 2 3
25 FA 2000 1 1 0 0 3 1 2 3
26 Allerod FK 1 1 0 0 3 1 2 3
27 Karlslunde IF 1 1 0 0 3 1 2 3
28 Vendsyssel FF 1 1 0 0 3 1 2 3
29 FC Culpa 1 1 0 0 2 0 2 3
30 Kolding IF 1 1 0 0 2 0 2 3
31 Vanlose 1 1 0 0 2 0 2 3
32 Vatanspor (DK) 1 1 0 0 2 0 2 3
33 Viby 1 1 0 0 2 0 2 3
34 Holbaek 1 1 0 0 2 0 2 3
35 Jammerbugt 1 1 0 0 2 1 1 3
36 Oure FA 1 1 0 0 2 1 1 3
37 Tuse IF 1 1 0 0 2 1 1 3
38 BK Marienlyst 1 1 0 0 1 0 1 3
39 Fremad Amager 1 1 0 0 1 0 1 3
40 Hedensted IF 1 1 0 0 1 0 1 3
41 Kerteminde BK 1 1 0 0 1 0 1 3
42 Aalborg Freja 1 1 0 0 2 1 1 3
43 Nykobing 1 1 0 0 1 0 1 3
44 B93 Kobenhavn 1 1 0 0 2 1 1 3
45 Tarup-Paarup IF 1 0 1 0 3 3 0 1
46 Varde 1 0 1 0 3 3 0 1
47 FIUK Odense 1 1 0 0 2 1 1 3
48 Brabrand IF 1 0 1 0 2 2 0 1
49 Marstal/Rise 1 0 1 0 2 2 0 1
50 Fremad Valby 1 1 0 0 2 1 1 3
51 Odder IGF 1 0 1 0 2 2 0 1
52 Svebolle 1 1 0 0 1 0 1 3
53 Saedding-Guldager IF 1 0 1 0 2 2 0 1
54 Hobro I.K. 1 0 1 0 0 0 0 1
55 Vejgaard BK 1 0 1 0 0 0 0 1
56 AC Horsens 0 0 0 0 0 0 0 0
57 Aalborg BK 0 0 0 0 0 0 0 0
58 Aarhus AGF 0 0 0 0 0 0 0 0
59 BK Union 0 0 0 0 0 0 0 0
60 Brondby 0 0 0 0 0 0 0 0
61 Haarby BK 0 0 0 0 0 0 0 0
62 Jyllinge FC 0 0 0 0 0 0 0 0
63 Kastrup BK 0 0 0 0 0 0 0 0
64 AB Tarnby 1 0 1 0 2 2 0 1
65 Kobenhavn 0 0 0 0 0 0 0 0
66 Kolding BK 0 0 0 0 0 0 0 0
67 Vordingborg IF 1 0 1 0 1 1 0 1
68 Lyngby 0 0 0 0 0 0 0 0
69 Midtjylland 0 0 0 0 0 0 0 0
70 Mosede BK 0 0 0 0 0 0 0 0
71 Naesby BK 0 0 0 0 0 0 0 0
72 Nordsjaelland 0 0 0 0 0 0 0 0
73 Odense BK 0 0 0 0 0 0 0 0
74 Randers 0 0 0 0 0 0 0 0
75 Roskilde 0 0 0 0 0 0 0 0
76 Bredballe IF 0 0 0 0 0 0 0 0
77 Helsted Fremad 0 0 0 0 0 0 0 0
78 Silkeborg IF 0 0 0 0 0 0 0 0
79 Viborg 0 0 0 0 0 0 0 0
80 Aabenraa BK 1 0 0 1 1 2 -1 0
81 Bornholm 1 0 0 1 1 2 -1 0
82 Klitmoller IF 1 0 0 1 1 2 -1 0
83 B 1909 1 0 0 1 0 1 -1 0
84 Dalum IF 1 0 0 1 0 1 -1 0
85 Norrebro Utd 0 0 0 0 0 0 0 0
86 Hellerup 1 0 0 1 0 1 -1 0
87 Hillerod 1 0 0 1 0 1 -1 0
88 Munkebo BK 1 0 0 1 0 1 -1 0
89 Frederiksberg BK 1 0 0 1 2 4 -2 0
90 Fjordager IF 0 0 0 0 0 0 0 0
91 Hvidovre IF 1 0 0 1 2 4 -2 0
92 BK Avarta 1 0 0 1 1 3 -2 0
93 KFUM BK Roskilde 1 0 0 1 1 3 -2 0
94 KFUM Kobenhavn 1 0 0 1 1 3 -2 0
95 Saby 1 0 0 1 1 3 -2 0
96 VSK Aarhus 1 0 0 1 1 3 -2 0
97 Esbjerg FB 1 0 0 1 0 2 -2 0
98 Herlev 1 0 0 1 0 2 -2 0
99 Lyseng 1 0 0 1 0 2 -2 0
100 Lojt IF 1 0 0 1 1 2 -1 0
101 Maribo BK 1 0 0 1 0 2 -2 0
102 VRI 1 0 0 1 0 2 -2 0
103 Kvik/Aalestrup IF 1 0 0 1 1 2 -1 0
104 Farso/Ullits IK 1 0 0 1 1 4 -3 0
105 Kjellerup IF 1 0 0 1 1 4 -3 0
106 ASA Fodbold 1 0 0 1 0 3 -3 0
107 Ringsted IF 1 0 0 1 0 3 -3 0
108 Tarup IF 1 0 0 1 0 1 -1 0
109 Solrod FC 1 0 0 1 0 3 -3 0
110 B 1973 Herlev 1 0 0 1 1 5 -4 0
111 Norresundby BK 1 0 0 1 1 5 -4 0
112 Greve Fodbold 1 0 0 1 0 1 -1 0
113 OKS Odense 1 0 0 1 1 5 -4 0
114 Tune IF 1 0 0 1 1 5 -4 0
115 B73 Slagelse 1 0 0 1 0 4 -4 0
116 Skovshoved IF 1 0 0 1 0 4 -4 0
117 Dragor BK 1 0 0 1 0 5 -5 0
118 Slagelse B&I 1 0 0 1 0 5 -5 0
119 Listrup U&IF 1 0 0 1 0 6 -6 0
120 Holstebro BK 1 0 0 1 0 2 -2 0
121 Give Fremad 1 0 0 1 0 7 -7 0
122 Broager UI 1 0 0 1 0 8 -8 0
123 Oster Hornum IF 1 0 0 1 0 8 -8 0
124 AIA-Tranbjerg IF 1 0 0 1 0 9 -9 0
125 Aabyhoj IF 1 0 0 1 0 2 -2 0
126 Fuglebakken KFUM 1 0 0 1 0 2 -2 0
127 B1908 Amager 1 0 0 1 1 4 -3 0
128 Sydvest 1 0 0 1 0 3 -3 0
129 Soften GF 1 0 0 1 0 3 -3 0
130 FC Nyhavn 1 0 0 1 0 4 -4 0
131 Hviding IF/KVIK 70 1 0 0 1 0 5 -5 0
132 BK Viktoria 1 0 0 1 0 5 -5 0
133 Dollefjelde-Musse IF 1 0 0 1 1 8 -7 0
134 Dianalund IF 1 0 0 1 0 8 -8 0
135 Osterbro IF 1 0 0 1 0 9 -9 0
  Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Đan Mạch mới nhất: Cập nhật BXH Cúp Đan Mạch nhanh chóng và chính xác.   Bảng xếp hạng Cúp Đan Mạch được thiết được thiết kế đơn giản, dễ nhìn hiển thị đầy đủ số điểm, số trận, hiệu số ghi bàn, số thẻ phạt.   Với thiết kế theo từng ngày, theo từng giải đấu, vì vậy người hâm mộ có thể theo dõi BXH bóng đá Cúp Đan Mạch một cách thuận tiện nhất.  

Lichthidau24h.net cung cấp đầy đủ thông tin BXH bóng đá giải Cúp Đan Mạch để quý bạn đọc tiện theo dõi.

Liên kết hữu ích: 188bongda